Menene mai amsawa ta atomatik kuma shin da gaske ya zama dole??
Yawancin mutane suna tunanin, cewa autoresponder na'ura ce da ke aika saƙon atomatik kamar “Bana gida..” da “ina hutu…”
A gaskiya, yawancin masu ba da sabis na imel suna da wannan fasalin a cikin saitunan abokin ciniki na imel kuma yawanci ana kiransa "saƙonnin hutu".
Wannan mafita ce mai kyau don saurin gyarawa, amsa ta atomatik, don sanarwa, cewa a halin yanzu ba za ku iya karɓar wasiku ba kuma za ku amsa saƙon idan kun dawo. Koyaya, irin wannan aikin ba ɗaya bane, ku mai amsa kai tsaye kuma ba za ku iya kwatanta su ba.
Haɓaka irin wannan nau'in mai amsawa yakan kasance mai sauqi qwarai. Duban sauri a saitunan imel ɗinku a cikin dashboard ɗin tallan ku zai yawanci gaya muku komai, abin da ake bukata, don kunna aikin mai amsawa. Duk da haka, idan bukatun ku sun wuce aika saƙon lokaci ɗaya, watakila lokaci yayi, don kula da masu sana'a autoresponder sendteed.
Wannan kayan aiki ya fi kwanciyar hankali kuma ya haɗa da adadin ci-gaba fasali, wadanda aka fara amfani da su daga mafi yawan masu sayar da yanar gizo a duniya. Irin wannan nau'in mai ba da amsa ta atomatik kuma manyan kamfanoni da ƙungiyoyi daga ko'ina cikin duniya ke amfani da shi.
Ana iya amfani da mai amsawa ta atomatik ta hanyoyi daban-daban:
- Kuna iya saita jerin haruffan tallace-tallace gaba ɗaya.
- Kuna iya ƙirƙirar ƙaramin kwas, wanda za a isar da shi ta hanyar mai amsawa, kowane 'yan kwanaki.
- Kuna iya ƙirƙirar jerin tayin, wanda ake aikawa da kowa kai tsaye, wanda zai tambaye shi.
- Kuna iya ƙirƙirar wasiƙar labarai, wanda za a aika wa masu biyan kuɗi sau ɗaya a mako.
- Hakanan zaka iya aika tayin lokaci ɗaya ga duk mutanen da suka yi rajista akan jerin masu amsawa a kowane lokaci.
Amsa kai tsaye, wanda ke aika saƙonni a jere ana amfani da mutane da yawa don gudanar da sana'ar tallan intanet.
Mafi mahimmancin fasali, wanda ya kamata ya siffata mai kyau autoresponder:
- Ikon ƙirƙirar, ajiya, da aika saƙonni marasa iyaka.
- Yiwuwar keɓance kowane saƙo, ta hanyar saka sunan mai biyan kuɗi da sauran ayyukan keɓancewa.
- Yiwuwar aika saƙonni a tsarin rubutu guda biyu, da HTML.
- Ikon bin diddigin tasirin kamfen, adadin saƙonnin da aka buɗe, clickability na hanyoyin da ke kunshe a cikin imel, da sauransu.
Akwai hanyoyi guda biyu don amfani da mai amsawa ta atomatik. Zabi ɗaya shine mai amsa kai tsaye shigar a kan uwar garken masaukin ku. Idan kai mutum ne mai tunanin fasaha, kuna jin daɗin shigar da software kuma kuna jin daɗin ba da lokacin sarrafa ta, daidaitawa, canza ka'idojin imel da sauran batutuwan fasaha daban-daban, wanda babu makawa ya bayyana, to irin wannan mai amsawa na iya zama mafita mai kyau a gare ku.
Koyaya, idan kun fi so, mayar da hankali kan ainihin aikin tallace-tallace, ƙirƙirar saƙonni da ƙarfafa ayyukanku, mafi kyawun mafita shine amfani da sabis na ƙwararru mai amsa kai tsaye
Lokacin da kake amfani da sabis ɗin, menene mai amsawa ta atomatik, tabbata, cewa kamfanin da ke ba da mai ba da amsawa yana da ingantaccen fasaha kuma yana da daraja a kasuwa tsawon shekaru, kuma yana ba da tallafin fasaha.
Da zarar ka yanke shawara, wacce mai amsawa za ta zaba, mataki na gaba shine ƙirƙirar sako, wanda mai amsawa zai aika. Ina ba da shawarar ƙirƙira daga 5 yi 7 labarai. Binciken tallace-tallace da aka gudanar ya nuna hakan, wanda zai iya dauka har sai 7 tuntuɓar juna kafin abokin ciniki mai yuwuwa ya yanke shawarar cin gajiyar tayin ku.
Lokacin da aka yi amfani da shi yadda ya kamata, mai ba da amsa kai tsaye zai iya taimaka muku haɓaka riba ta hanyar ɗaukar adiresoshin baƙi, sannan kuma canza waɗancan masu biyan kuɗi zuwa abokan ciniki, ko abokan aiki.
Kamfanoni da yawa, wanda ya fara amfani da autoresponder, yana mamaki yanzu, yadda ba za su iya amfani da shi don ayyukan tallan su ba a da.